Pregabalin

Takaitaccen Bayani:

Sunan API Nuni Ƙayyadaddun bayanai Farashin DMF EU DMF CEP
Pregabalin Epilepsy/Neuralgia Cikin Gida/EP 22223 CEP2016-141


Cikakken Bayani

Tags samfurin

BAYANIN KYAUTA

Pregabalin ba GABAA ko GABAB agonist bane.
Pregabalin gabapentinoid ne kuma yana aiki ta hanyar hana wasu tashoshi na calcium.Musamman ligand ne na rukunin rukunin rukunin yanar gizo na α2δ na wasu tashoshin calcium masu dogaro da wutar lantarki (VDCCs), kuma ta haka ne ke aiki azaman mai hana α2δ na subunit VDCCs.Akwai nau'ikan α2δ masu ɗaurin ƙwayoyi guda biyu, α2δ-1 da α2δ-2, kuma pregabalin yana nuna alaƙa iri ɗaya don (saboda haka rashin zaɓi tsakanin) waɗannan rukunin yanar gizon guda biyu.Pregabalin zaɓi ne a cikin ɗaurin sa ga sashin α2δ VDCC.Duk da cewa pregabalin shine analog na GABA, baya ɗaure ga masu karɓar GABA, baya canzawa zuwa GABA ko wani mai karɓar mai karɓar GABA a cikin vivo, kuma baya daidaita jigilar GABA ko metabolism kai tsaye.Koyaya, an samo pregabalin don samar da haɓaka mai dogaro da kashi a cikin maganganun kwakwalwa na L-glutamic acid decarboxylase (GAD), enzyme da ke da alhakin haɗa GABA, don haka yana iya samun wasu tasirin GABAergic kai tsaye ta hanyar haɓaka matakan GABA a cikin kwakwalwa.A halin yanzu babu wata shaida cewa tasirin pregabalin yana yin sulhu ta kowace hanya ban da hana α2δ-dauke da VDCCs.Dangane da, hanawa na α2δ-1-dauke da VDCCs ta hanyar pregabalin ya bayyana yana da alhakin tasirin anticonvulsant, analgesic, da anxiolytic.
L-leucine na endogenous α-amino acid L-leucine da L-isoleucine, waɗanda suke kama da pregabalin da sauran gabapentinoids a cikin tsarin sinadarai, sun bayyana ra'ayoyin α2δ VDCC tare da alaƙa iri ɗaya kamar gabapentinoids (misali, IC50 = 71 nM don L- isoleucine), kuma suna kasancewa a cikin ruwan cerebrospinal na mutum a ƙananan ƙwayoyin micromolar (misali, 12.9 μM don L-leucine, 4.8 μM na L-isoleucine).An yi la'akari da cewa ƙila su kasance masu haɗaɗɗun haɗin gwiwa na subunit kuma suna iya yin adawa da tasirin gabapentinoids.Dangane da, yayin da gabapentinoids kamar pregabalin da gabapentin suna da alaƙar nanomolar don sashin α2δ, ƙarfin su a cikin vivo suna cikin ƙaramin ƙaramin micromolar, kuma an ce gasa don ɗaure ta L-amino acid na ƙarshe zai iya haifar da wannan rashin daidaituwa.

An gano Pregabalin yana da kusancin ninki 6 mafi girma fiye da gabapentin don α2δ mai ƙunshe da VDCCs a cikin bincike ɗaya.Koyaya, wani binciken ya gano cewa pregabalin da gabapentin suna da alaƙa iri ɗaya don recombinant ɗan adam α2δ-1 subunit (Ki = 32 nM da 40 nM, bi da bi).A kowane hali, pregabalin yana da ƙarfi fiye da sau 2 zuwa 4 fiye da gabapentin a matsayin maganin analgesic kuma, a cikin dabbobi, ya bayyana yana da ƙarfi fiye da 3 zuwa 10 fiye da gabapentin a matsayin anticonvulsant.

CERTIFICATION

2018 GMP-2
原料药GMP证书201811(captopril ,thalidomide etc)
GMP-of-PMDA-in-Chanyoo-平成28年08月03日 Nantong-Chanyoo-Pharmatech-Co
FDA-EIR-Letter-201901

INGANTACCEN KYAUTA

Quality management1

Shawara18Ayyukan Ƙididdigar Ƙirar Ƙirar da aka amince da su4, kuma6ayyukan suna ƙarƙashin amincewa.

Quality management2

Babban tsarin kula da ingancin ingancin ƙasa ya kafa tushe mai ƙarfi don siyarwa.

Quality management3

Ingantacciyar kulawa tana gudanar da duk tsawon rayuwar samfurin don tabbatar da inganci da tasirin warkewa.

Quality management4

Mawakan da ake gudanarwa na kwararru yana tallafawa ingancin bukatun yayin aikace-aikacen da rajista.

SAMUN SARAUTA

cpf5
cpf6

Layin Packaging Bottled na Koriya Countec

cpf7
cpf8

Layin Marufi na CVC Taiwan

cpf9
cpf10

Layin Marufi na Hukumar CAM Italiya

cpf11

Jamus Fette Compacting Machine

cpf12

Japan Viswill Tablet Detector

cpf14-1

Dakin Kulawa na DCS

ABUNCI

Hadin gwiwar kasa da kasa
International cooperation
Hadin kai na cikin gida
Domestic cooperation

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran